Alamar Buga guda 8 Al'umshin Kasa na Kasa

A takaice bayanin:

Style: Bag da keɓantaccen Kayan Kasa

Girma (l + w + h) h):Duk masu girma dabam

Bugu:A fili, launuka CYK, PMS (Pantone Matching), Spot Launuka

Kammalawa:GROS LAMINation, matte lamation

Kunshe da zaɓuɓɓuka:Mutu yankan, gluing, prodoring

Ƙarin zaɓuɓɓuka:Zeauki mai jan teku + zagaye kusurwa + bawul + zik din


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Al'ada buga guda 8 gefen hat bag a kasan kofi

A Digli Pack, muna bawa abokin aikinku da aka buga Gussed jaka, Sleek, bayyanar da kwazazzabo. Labarin ka, alamar alama, tambarin alama, za a iya ƙara alama mai launi zuwa ko'ina cikin jakar duka, kuma zane-zanen ku zai iya sauƙaƙe jikanku kofi. Dingli Pack, sanye take da injin samar da kayan aiki, da kwararrun jakunkuna na gusted, da sauransu.

Dingli Shirya jaka da bawaye bawaka yana aiki da kyau tare da ƙwararrun dandano, ƙanshi, ɗanɗano kofi ko kofi ko kofi na ƙasa lokacin da kuma bayan lokacin gasa. Jaka na Gusset ya zama keɓaɓɓen shinge na kariya na ciki a cikin yadudduka na aluminium, haske, oxygen, oxygen don shigar da kayan tattarawa, don haka ya fi kyau a kiyaye sabon kofi. Sannan jakunkuna na gussed za su fadada lokacin da kake tattara wake na kofi ko kofi na ƙasa a ciki, musamman abubuwan da aka cakuɗe cikin babban ƙarfi, duk jakunkuna za su gabatar da yanayin tsayawa a tsaye. Bayan haka, jakunkunan kofi na al'ada suna dorewa da kuma sake yin amfani da su saboda aikace-aikacen dangantakar da ke tattare da ƙarfin wuta. Amincewar cewa fakitin dingli zai samar maka mafi ƙarancin kayan aikinku tare da farashin mai ma'ana!

Kayan aiki & Aikace-aikace

Takaitaccen shinge na danshi, babban zazzabi, haske, oxygen

Layin da kayan da aka kara don kara karfi da shinge

Bawakawar bawul din da ba ya bada izinin CO2 don shiga

Iyaka da ɗan wake na kofi ko kofi

Zafi an rufe shi da ƙarfi

Bayanan samarwa

Isar da shi, jigilar kaya da bautar

Tambaya: Me zan karɓa da ƙirjin kunshin na?

A: Zaka sami kunshin al'ada wanda aka tsara wanda ya fi dacewa da zaɓinku tare da alamar alama ta zaɓinku. Za mu tabbatar da cewa duk cikakkun bayanai masu mahimmanci zasu iya dacewa ko da idan an samar da suzarin kayan abinci ko upc.

Tambaya: Mecece lokacinku?

A: Don ƙira, ƙirar kunshinmu yana ɗaukar kimanin watanni 1-2 a kan sanya oda. Masu zanenmu suna ɗaukar lokaci don yin tunani a kan wahayi kuma cikakke shi don dacewa da sha'awarku don cikakkiyar takaddama mai kyau. Don samarwa, zai ɗauki makonni 2-4 na al'ada ya dogara da pouches ko adadin da kuke buƙata.

Tambaya: Me zan karɓa da ƙirjin kunshin na?

A: Zaka sami kunshin al'ada wanda aka tsara wanda ya fi dacewa da zaɓinku tare da alamar alama ta zaɓinku. Zamu tabbatar da cewa duk bayanan da suka dace don kowane bangare kamar yadda kuke so.

Tambaya: Nawa ne kudin jigilar kaya?

A: Freight zai dogara sosai kan wurin bayarwa da kuma adadin da ake azurta shi. Za mu iya ba ku kimanta lokacin da kuka sanya oda.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi