Abokin da aka buga sabon kayan abinci na abinci don abun ciye-ciye

A takaice bayanin:

Style: Al'ada Jakar kayan abinci

Girma (l + w + h) h):Duk masu girma dabam

Bugu:A fili, launuka CYK, PMS (Pantone Matching), Spot Launuka

Kammalawa:GROS LAMINation, matte lamation

Kunshe da zaɓuɓɓuka:Mutu yankan, gluing, prodoring

Ƙarin zaɓuɓɓuka:Zeauki mai narkewa + zipper + Share taga + zagaye na ƙafa


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Musamman buga jinarin jinsi na musamman flar Foil ta tsaya zipper pouch

Jaka-otarmu mai ƙanshi na wari cikakke ne ga kamfanonin da aka haɗa ta henal da masu girma dabam. Kayan aikinmu na al'ada yana ba da mafi girman matakin kamshi mai ɗorewa, tabbatar da cewa babu iska mai tserewa daga samfuran ku.

Kuma babu iska mai tserewa = ba warin tsere ba.

Fakitin Dingli yana samarwa kuma yana sayar da jaka mai ƙanshi da yawa waɗanda ke biyan buƙatun kunnawa daban-daban. Sun yi tsaurara-resistant,-resistant, kuma ba zai fitar da ƙanshin samfuran halitta ba. Plusari, ana iya inganta su cikakke don dacewa da alamar kamfanin ku.

Yi barci cikin lumana sanin samfuran maryen gummy / an adana su a cikin 100% na yaran-shaidan don hana ƙanshi daga tserewa daga tserewa. Cikakke don tafiya ko adana samfuran ku a gida, jakunkunanmu ba za su fitar da wani kamshi ba, yana ba abokan cinikinku su adana samfuran su a Sirri. Babu sauran jaka duffle jaka ko gilashin vials don rufe ƙanshi na cirewa ko kayayyakin vape. Tare da jakunkuna, an saita!

Zaɓuɓɓukin musamman

Jaka Mylar.
An rufe waɗannan abubuwan da Myar Jaka daga bangarorin uku kuma zaka iya rufe sawun na huɗu bayan sun cika samfurin a cikin jakar mai maraba.

ZIP Lock Jaka Mylar.
Ta hanyar ƙara makullin zip a kan jakadarku na Myarin ku za ku iya sa su sake jan hankali, sauran kayan aikinku ya kasance suna ajiyewa a cikin abubuwan tattarawa na dogon lokaci.

Jaka na Mylar tare da wani rataya.
Wani zaɓi don tsara jakar ku na MyLar shine ƙara ɗan wasan da ke kan hanyarta, zaɓi zaɓi yana ba ku damar nuna samfurinku a cikin ƙarin tsari.

Share jakunkuna na Mylar.
Share ko gani ta hanyar ɗaukar kayan aiki suna da tasiri sosai daga yanayin kasuwanci, inganta samfuran samfuran da suka fara da hankalin abokan cinikin da suka yi niyya a sauƙaƙe.

Tsunkule jaka.
Tsunkule makullin wani zaɓi ne don jikanku na Myar, wannan zaɓin kulle makullin ku amintaccen samfurin ku amintaccen kuma inganta rayuwar sa a cikin jaka.

 

Amfanin amfani da al'adaAn buga ƙarin ƙanshi na Myar Foil ta tsaya daga zipper pouch

1.Alayanka.
2.allow tsara buga rubutu akan jaka
3.short Times Times
4. Farantin saiti
5.CMyk da tabo launi bugu
6.Matte da mai sheki
7.die Yanke Windows Windows yana sa samfurin a bayyane.

Cikakken Bayani

Isar da shi, jigilar kaya da bautar

Ta hanyar teku da bayyana, ma zaka iya zaɓar jigilar kaya ta wurin da za ku iya ɗaukar kaya.it zai ɗauki kwanaki 5-7 ta hanyar bayyana da 45-50 da bakwai da teku.

Tambaya: Menene MOQ?
A: 500pcs.
Tambaya: Zan iya samun samfurin kyauta?
A: Ee, samfuran jari ana samun sa, freight.
Tambaya. Shin zan iya samun samfurin ƙirar kaina da farko, sannan kuma fara oda?
A: Babu matsala. Ana buƙatar kuɗin yin samfurori da kuma jigilar kaya.
Tambaya: Shin muna buƙatar biyan kuɗin kuɗin da aka yi yayin da muka sake yin lokaci a gaba?
A: A'a, kawai kuna buƙatar biyan lokaci ɗaya idan girman, zane-zane baya canzawa, yawanci za a iya amfani da ƙwararrun mold.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi