Buga na Al'ada Mai Sake Tsayawa Tsaya Jakar Kayan Abinci Pet Jakar Abinci Tare da Ramin Yuro
Muna yin manyan jakunkuna na tsaye na al'ada don saduwa da buƙatun shingen samfuran ku, ƙayyadaddun kayan aikin cikawa da abubuwan ƙayatarwa. Ko kuna buƙatar daidaitaccen jaka na tsayawa, jakar abincin dabbobi ko fakitin jakar al'ada, mun rufe ku. Ƙarfin mu sun haɗa da: k-seal, garma, hatimin doyan, hatimin ƙasa, hatimin gefe ko salon akwatin, zippers, ƙwanƙwasa-tsage, bayyanannun tagogi, mai sheki da / ko matte coatings, flexographic bugu iya CMYK da PANTONE tabo launuka. .
Salon Rufe Zipper
Za mu iya samar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan guda ɗaya da waƙa-biyu latsa-zuwa-rufe zippers don jakunkuna. Latsa-don-rufe salon zik din sun haɗa da:
1. Tufafin Flange
2. zippers masu kauri
3.Launi bayyana zippers
4.Double-kulle zippers
5. Thermoform zippers
6.EASY-LOCK zippers
7.Zip masu jure yara
Yana iya zama alhakinmu don biyan bukatunku kuma mu yi nasarar yi muku hidima. Jin dadin ku shine mafi girman ladanmu. Mun kasance muna neman rajistan ku don fadada haɗin gwiwa donJakar Marufi Mai lalacewa,Jakar Packaging sako,Filastik Mylar Bag, Kraft Takarda Bag, Takardun Jakunkuna, Tsaya Jakunkuna, Jakunkuna na kulle Zip, Jakunkuna Flat Bottom Bags. A yau, muna da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya, ciki har da Amurka, Rasha, Spain, Italiya, Singapore, Malaysia, Thailand, Poland, Iran da Iraki. Manufar kamfaninmu shine sadar da mafi kyawun mafita tare da farashi mafi kyau. Muna fatan yin kasuwanci tare da ku!
Fasaloli da Fa'idodin Jakar Kundin Abincin Dabbobi
- Zaɓuɓɓukan bugu mai girma suna sa samfuran su fice a wurin siye
- Ingantattun kwanciyar hankali don ingantaccen inganci da aminci
- Kariyar ƙamshi da ƙamshi
- Sauƙaƙan buɗewa, zaɓuɓɓukan kusa masu sauƙi
Cikakken Bayani
Bayarwa, Shipping da Hidima
Ta hanyar teku da bayyanawa, Hakanan zaka iya zaɓar jigilar kaya ta mai tura ku. Zai ɗauki kwanaki 5-7 ta faɗaɗa da kwanaki 45-50 ta teku.
Q: Menene MOQ?
A: 10000pcs.
Q: Zan iya samun samfurin kyauta?
A: Ee, ana samun samfuran haja, ana buƙatar kaya.
Tambaya: Zan iya samun samfurin zane na farko, sannan in fara tsari?
A: Babu matsala. Ana buƙatar kuɗin yin samfurori da kaya.
Tambaya: Shin muna buƙatar sake biyan kuɗin ƙirar lokacin da muka sake yin oda na gaba?
A: A'a, kawai kuna buƙatar biya lokaci ɗaya idan girman, zane-zane ba ya canzawa, yawanci ana iya amfani da mold na dogon lokaci.