Buga na Musamman na UV Bugawa don Jakar Kunshin Kayan yaji
Buga na Musamman Buga Jakunkuna tare da Zipper
Dingli Pack yana samar da buhunan marufi. Muna da jakunkuna na takarda na Kraft tare da kayan santsi da ƙãre. Yana da ƙarfi isa ɗaukar kayanku. Jakunkunan mu suna da amfani ta hanyoyi da yawa. Ka ajiye su tare da kai a gidanka. Kuna iya amfani da shi don kowane dalili da kowane aiki. Kuna iya samun waɗannan jakunkunan takarda na Kraft a kowane girman da kuke buƙata. Ana shirya wasu ƙayyadaddun girman jakunkuna a wurinmu. Kuna iya samun waɗannan a kowane lokaci. Yayin da idan kuna da buƙatu na musamman na masu girma dabam, zaku iya yin oda. Yin amfani da jakunkuna a cikin shaguna da kantuna don jin daɗin abokin ciniki yanzu ya zama al'ada. Idan kana son yin kyakkyawan matsayi na kantin sayar da ku a kasuwa kuna buƙatar yin ƙoƙari kaɗan a cikin ayyukansa. Ƙungiyoyin ƙirar tambarin mu suna fitowa da haske tare da ra'ayoyi na musamman. Alamar ku za ta zama sananne ta bayyanarsa. Za mu ba ku Jakunkuna na Takarda kraft Buga na Musamman tare da buga sunan kantin ku a ciki. Waɗannan jakunkuna suna dawwama ta ingancin takarda da muke amfani da su kowane lokaci. Tuntube mu kuma raba ra'ayoyin ku tare da membobin ƙungiyar mu masu ƙirƙira. Muna da ƙungiyar ƙwararrun ma'aikata waɗanda ke da hannu wajen shirya waɗannan jakunkuna don bukatunku. Waɗannan jakunkuna masu sauƙin ɗauka zasu biya duk buƙatun ku. Kuna iya ɗaukar su a ko'ina tare da ku. Zane da ƙirar suna da ban sha'awa sosai cewa za su ɗauki hankalin kowa a gefen ku.
Za mu iya bayar da biyu fari, baƙar fata, da launin ruwan kasa takardar zaɓi da kuma tsayawa jaka, lebur kasa jakar domin ka zabi.
Bayan tsawon rai, Dingli Pack Kraft Paper Pouches an ƙera su don ba da samfuran ku iyakar kariya ga ƙamshi, hasken UV, da danshi.
Wannan yana yiwuwa yayin da jakunkunanmu suka zo da zippers da za'a iya rufewa kuma ana rufe su da iska. Zaɓin rufewar zafi ɗin mu yana sa waɗannan jakunkuna su zama bayyananne kuma suna kiyaye abubuwan cikin lafiya don amfanin mabukaci.Kuna iya amfani da kayan aiki masu zuwa don haɓaka aikin Jakunkunan Zipper na Tsayayyen ku:
Punch Hole, Handle, Duk nau'in taga akwai.
Zipper na al'ada, Zikirin Aljihu, Zikirin Zipak, da Zikirin Velcro
Local Valve, Goglio & Wipf Valve, Tin-tie
Fara daga 10000 inji mai kwakwalwa MOQ don farawa, buga har zuwa launuka 10 / Yarda da Custom
Ana iya buga shi akan filastik ko kai tsaye akan takarda kraft, launi na takarda duk akwai, fari, baki, zaɓuɓɓukan launin ruwan kasa.
Takarda mai sake yin fa'ida, babban kadara mai shinge, kyan gani mai ƙima.
Yana iya zama alhakinmu don biyan buƙatunku kuma mu yi nasarar bauta muku. Jin dadin ku shine mafi girman ladanmu. Mun kasance muna neman rajistan ku don fadada haɗin gwiwa donJakar Packaging sako,Mylar Bag,Juyawa marufi ta atomatik,Jakunkuna na tsaye,Aljihuna,Kayan Abinci na Dabbobi,Bukar Marufi,Buhun Kofi,kumawasu.A yau, muna da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya, ciki har da Amurka, Rasha, Spain, Italiya, Singapore, Malaysia, Thailand, Poland, Iran da Iraki. Manufar kamfaninmu shine sadar da mafi kyawun mafita tare da farashi mafi kyau. Muna fatan yin kasuwanci tare da ku!
Bayarwa, Shipping da Hidima
Ta hanyar teku da bayyanawa, Hakanan zaka iya zaɓar jigilar kaya ta mai tura ku. Zai ɗauki kwanaki 5-7 ta faɗaɗa da kwanaki 45-50 ta teku.
Tambaya: Menene zan karɓa tare da ƙirar fakiti na?
A: Za ku sami fakitin da aka tsara na al'ada wanda ya fi dacewa da zaɓinku tare da tambarin alamar zaɓinku. Za mu tabbatar da cewa duk cikakkun bayanan da suka wajaba za su dace ko da jerin abubuwan sinadarai ko UPC.
Tambaya: Menene lokacin juyawa?
A: Don ƙira, ƙirar marufin mu yana ɗaukar kusan watanni 1-2 akan sanya oda. Masu zanen mu suna ɗaukar lokaci don yin tunani a kan hangen nesa da kuma kammala shi don dacewa da sha'awar ku don cikakkiyar marufi; Don samarwa, zai ɗauki makonni 2-4 na al'ada ya dogara da jaka ko adadin da kuke buƙata.