Al'adar Uv Buga ta Jakar Zipper don Busassun 'Ya'yan itace da Kunshin Kayan lambu

Takaitaccen Bayani:

Salo: Custom Jakunkuna na Tsayayyen Zipper

Girma (L + W + H):Duk Girman Mahimmanci Akwai

Bugawa:Launuka, CMYK, PMS (Tsarin Daidaitawa Pantone), Launuka

Ƙarshe:Lamination mai sheki, Matte Lamination

Zaɓuɓɓukan Haɗe:Mutu Yankan, Manne, Perforation

Ƙarin Zaɓuɓɓuka:Zafin Sealable + Zipper + Share Window + Kusurwar Zagaye


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Buga na Musamman Buga Jakunkuna tare da Zipper

Kamar yadda ƙarin masu amfani da lafiya suke zabar abinci mai lafiya, su ma suna neman dacewa. Busashen 'ya'yan itace da fakitin kayan lambu sun samo asali don biyan wannan buƙatar. Jakunkunan marufi na abinci da iska sun zama mafi kyawun marufi don busassun 'ya'yan itatuwa da kayan marmari. Lokacin zabar kayan marufi don alamar ku, kuna son ba wai kawai ya zama mai salo da ɗaukar ido ba, amma kuna buƙatar su don kare da adana samfuran ku.

Gina tare da laminate ciki da kuma rufe zik din da za'a iya rufewa,Dingli abinci jakunkunasamar da shingen kariya daga iskar oxygen, wari, da danshi maras so, don haka tsawaita rayuwar samfurin ku.

Idan kuna neman abin da aka kera na hannu, kamannin masu fasaha da jin daɗi, to, jakar zip ɗin mu ta tsaye ita ce a gare ku. A gefe guda, idan kuna son zama cikakke kuma ku bar samfuran ku suyi magana, to ko dai jakar zik ​​din mu ta tashi tare da tarin taga shine mafi kyawun zaɓinku.

Shin kuna neman busasshen 'ya'yan itace da kayan marmari da suka dace don samfuran ku? Mu marufin abinci ne na al'ada na yau da kullun don tabbatar da cewa busassun 'ya'yan itace da kayan marmari sun daɗe a cikin jakunkunan zik din da za a iya rufe zafi. Jakunkuna masu katanga na ƙimar mu an ƙera su don tsayawa da alfahari a kan ɗakunan ajiya da ba da zaɓin jigilar kaya mara nauyi lokacin cike kantin sayar da ku da oda kan layi.

Za mu iya bayar da biyu fari, baƙar fata, da launin ruwan kasa takardar zaɓi da kuma tsayawa jaka, lebur kasa jakar domin ka zabi.
Bayan tsawon rai,Kunshin Dingli Tsaya Jakunkuna na Zipperan ƙirƙira su don ba da samfuran ku iyakar kariyar kariya ga wari, hasken UV, da danshi.
Wannan yana yiwuwa yayin da jakunkunanmu suka zo da zippers da za'a iya rufewa kuma ana rufe su da iska. Zaɓin rufewar zafi ɗin mu yana sa waɗannan jakunkuna su zama bayyananne kuma suna kiyaye abubuwan cikin lafiya don amfanin mabukaci.Kuna iya amfani da kayan aiki masu zuwa don haɓaka aikin Jakunkunan Zipper na Tsayayyen ku:

Punch Hole, Handle, Duk nau'in taga akwai.
Zipper na al'ada, Zikirin Aljihu, Zikirin Zipak, da Zikirin Velcro
Local Valve, Goglio & Wipf Valve, Tin-tie
Fara daga 10000 inji mai kwakwalwa MOQ don farawa, buga har zuwa launuka 10 / Yarda da Custom
Ana iya buga shi akan filastik ko kai tsaye akan takarda kraft, launi na takarda duk akwai, fari, baki, zaɓuɓɓukan launin ruwan kasa.
Takarda mai sake yin fa'ida, babban kadara mai shinge, kyan gani mai ƙima.

Cikakken Bayani

Bayarwa, Shipping da Hidima

Ta hanyar teku da bayyanawa, Hakanan zaka iya zaɓar jigilar kaya ta mai tura ku. Zai ɗauki kwanaki 5-7 ta faɗaɗa da kwanaki 45-50 ta teku.
Tambaya: Menene zan karɓa tare da ƙirar fakiti na?
A: Za ku sami fakitin da aka tsara na al'ada wanda ya fi dacewa da zaɓinku tare da tambarin alamar zaɓinku. Za mu tabbatar da cewa duk cikakkun bayanan da suka wajaba za su dace ko da jerin abubuwan sinadarai ko UPC.
Tambaya: Menene lokacin juyawa?
A: Don ƙira, ƙirar marufin mu yana ɗaukar kusan watanni 1-2 akan sanya oda. Masu zanen mu suna ɗaukar lokaci don yin tunani a kan hangen nesa da kuma kammala shi don dacewa da sha'awar ku don cikakkiyar marufi; Don samarwa, zai ɗauki makonni 2-4 na al'ada ya dogara da jaka ko adadin da kuke buƙata.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana