Al'ada UV Buga Tasha Zipper Pouch Mylar Bag
Buga na Musamman Buga Jakunkuna tare da Zipper
Kamar yadda ƙarin masu amfani da lafiya suke zabar abinci mai lafiya, su ma suna neman dacewa. Busashen 'ya'yan itace da fakitin kayan lambu sun samo asali don biyan wannan buƙatar. Jakunkunan marufi na abinci da iska sun zama mafi kyawun marufi don busassun 'ya'yan itatuwa da kayan marmari. Lokacin zabar kayan marufi don alamar ku, kuna son ba wai kawai ya zama mai salo da ɗaukar ido ba, amma kuna buƙatar su don kare da adana samfuran ku.
Gina tare da laminate ciki da kuma rufe zik din da za'a iya rufewa,Dingli abinci jakunkunasamar da shingen kariya daga iskar oxygen, wari, da danshi maras so, don haka tsawaita rayuwar samfurin ku.
Idan kuna neman abin da aka kera na hannu, kamannin masu fasaha da jin daɗi, to, jakar zip ɗin mu ta tsaye ita ce a gare ku. A gefe guda, idan kuna son zama cikakke kuma ku bar samfuran ku suyi magana, to ko dai jakar zik din mu ta tashi tare da tarin taga shine mafi kyawun zaɓinku.
Shin kuna neman busasshen 'ya'yan itace da kayan marmari da suka dace don samfuran ku? Mu marufin abinci ne na al'ada na yau da kullun don tabbatar da cewa busassun 'ya'yan itace da kayan marmari sun daɗe a cikin jakunkunan zik din da za a iya rufe zafi. Jakunkuna masu katanga na ƙimar mu an ƙera su don tsayawa da alfahari a kan ɗakunan ajiya da ba da zaɓin jigilar kaya mara nauyi lokacin cike kantin sayar da ku da oda kan layi.
Za mu iya bayar da biyu fari, baƙar fata, da launin ruwan kasa takardar zaɓi da kuma tsayawa jaka, lebur kasa jakar domin ka zabi.
Bayan tsawon rai,Kunshin Dingli Tsaya Jakunkuna na Zipperan ƙirƙira su don ba da samfuran ku iyakar kariyar kariya ga wari, hasken UV, da danshi.
Wannan yana yiwuwa yayin da jakunkunanmu suka zo da zippers da za'a iya rufewa kuma ana rufe su da iska. Zaɓin rufewar zafi ɗin mu yana sa waɗannan jakunkuna su zama bayyananne kuma suna kiyaye abubuwan cikin lafiya don amfanin mabukaci.Kuna iya amfani da kayan aiki masu zuwa don haɓaka aikin Jakunkunan Zipper na Tsayayyen ku:
Punch Hole, Handle, Duk nau'in taga akwai.
Zipper na al'ada, Zikirin Aljihu, Zikirin Zipak, da Zikirin Velcro
Local Valve, Goglio & Wipf Valve, Tin-tie
Fara daga 10000 inji mai kwakwalwa MOQ don farawa, buga har zuwa launuka 10 / Yarda da Custom
Ana iya buga shi akan filastik ko kai tsaye akan takarda kraft, launi na takarda duk akwai, fari, baki, zaɓuɓɓukan launin ruwan kasa.
Takarda mai sake yin fa'ida, babban kadara mai shinge, kyan gani mai ƙima.
Bayarwa, Shipping da Hidima
Ta hanyar teku da bayyanawa, Hakanan zaka iya zaɓar jigilar kaya ta mai tura ku. Zai ɗauki kwanaki 5-7 ta faɗaɗa da kwanaki 45-50 ta teku.
Tambaya: Ta yaya kuke shirya buhunan buhunan da aka buga?
A: Duk jakunkuna da aka buga suna cike da 50pcs ko 100pcs guda ɗaya a cikin kwali mai kwarjini tare da fim ɗin nannade cikin kwali, tare da alamar da aka yi wa jakunkuna cikakken bayani a waje da kwali. Sai dai idan ba ku fayyace akasin haka ba, muna tanadin haƙƙin yin canje-canje akan fakitin kwali don mafi kyawun ɗaukar kowane ƙira, girman, da ma'aunin jaka. Da fatan za a lura da mu idan za ku iya karɓar tambura na kamfanin mu buga a waje da kwalayen.Idan buƙatar cike da pallets da fim ɗin shimfiɗa za mu lura da ku gaba, buƙatun fakiti na musamman kamar fakitin 100pcs tare da jakunkuna ɗaya don Allah lura da mu gaba.
Tambaya: Menene mafi ƙarancin adadin buhunan da zan iya yin oda?
A: 500 inji mai kwakwalwa.
Tambaya: Wane irin jakunkuna ne da jakunkuna ke bayarwa?
A: Muna ba da zaɓuɓɓukan marufi don abokan cinikinmu. Wannan yana tabbatar da cewa kuna da tsararrun zaɓuɓɓuka don samfuran ku. Kira mu ko imel a yau don tabbatar da kowane marufi da kuke so ko ziyarci shafinmu don ganin wasu zaɓin da muke da su.
Tambaya: Zan iya samun kayan da ke ba da izinin buɗaɗɗen buɗaɗɗen sauƙi?
A: E, za ka iya. Muna sauƙaƙa buɗe jakunkuna da jakunkuna tare da fasalulluka masu ƙarawa kamar makin laser ko kaset ɗin hawaye, ƙwanƙolin hawaye, zippers da sauran su. Idan har wani lokaci ana amfani da fakitin kofi mai sauƙi na bawon ciki, muna kuma da wannan kayan don sauƙin kwasfa.