Abũbuwan amfãni da aikace-aikace na spout jakar

A cikin al'umma mai tasowa cikin sauri, ana buƙatar ƙarin dacewa. Duk wani masana'antu yana tasowa a cikin hanyar dacewa da sauri. A cikin masana'antar shirya kayan abinci, daga marufi masu sauƙi a baya zuwa marufi daban-daban na yanzu, irin su jakar kayan kwalliya, duk nau'ikan marufi ne da aka tsara tare da dacewa da saurin farawa. Siffofinsa shine cewa yana iya tsayawa da kansa ba tare da wani tallafi ba, yana da sauƙin ɗauka, kuma ya dace da tsabta da ƙa'idodin inganci. To, bari mu koyi game da abũbuwan amfãni da fadi da aikace-aikace na spout jakar!

Ci gaba a cikin kayan jaka da fasahar sarrafawa sun taka muhimmiyar rawa wajen samun sararin shiryayye a cikin marufi masu sassauƙa, tsawaita rayuwar abinci da abubuwan sha da aka tattara a cikin jaka a zafin ɗaki. Masu cin kasuwa sun yi imanin cewa samfurori da yawa da aka tattara a cikin jaka-jita na spout suna da kyakkyawan siffar alama kuma suna da sauƙin amfani. Bayan zipping, za a iya sake rufe jakar zuriyar da ke goyan bayan kai. Jakunkuna mai cin gashin kanta tare da ɗigon tsotsa yana sa zubar da abinci ya fi dacewa; rips ne manufa pac. Shayar da abinci mai ruwa kamar abubuwan sha da kayan kiwo.

Pouch ɗin spout yana da zaɓuɓɓuka iri-iri don kayan albarkatu (PE, PP, ƙwanƙolin foil mai yawa, ko haɗaɗɗen nailan); ingantacciyar ingancin bugu shine fakitin filastik mai laushi wanda ke taimaka wa masu siyarwa don jawo hankalin masu amfani, don haka yana da nauyi cikin nauyi, ba a sauƙaƙe ba.

jakar jakar spout sabuwar nau'in jaka ce ta marufi. Jakunkuna masu goyan bayan kai gabaɗaya sun haɗa da jakar zik ​​ɗin mai ɗaukar kai, jakar zuƙowa mai ɗaukar kai, da sauransu. Domin akwai palette a ƙasa wanda zai iya ɗaukar jaka, yana iya tsayawa da kansa yana aiki azaman akwati.

Ana amfani da jakar zube gabaɗaya don shirya abinci, samfuran lantarki, bakin yau da kullun, da sauransu. A gefe guda, jakar tsotsa mai tallata kanta da aka haɓaka ta hanyar haɓaka jakar marufi mai tallafawa kai ana amfani da shi sosai a cikin marufi na ruwan 'ya'yan itace abin sha, abubuwan sha na wasanni, abubuwan sha na kwalba, jelly, da kayan yaji. Wato, don haɗa kayan da suka danganci marufi kamar foda da ruwa. Wannan yana hana ruwaye da foda daga zubewa, yana sa su sauƙin ɗauka da sauƙin buɗewa da amfani da su akai-akai.

Pouch ɗin spout yana tsaye tsaye a kan shiryayye ta hanyar ƙirar ƙirar ƙira, wanda ke nuna kyakkyawan hoton alama, wanda ya fi sauƙi don jawo hankalin masu amfani da kuma dacewa da yanayin tallace-tallace na zamani na tallace-tallace na manyan kantuna. Bayan amfani da shi sau ɗaya, abokan ciniki za su san kyawunsa kuma yawancin masu amfani za su yi maraba da su.

Kamar yadda mafi yawan masu amfani ke fahimtar fa'idar buhunan bututun ruwa, tare da ƙarfafa wayar da kan jama'a game da kare muhalli, zai zama yanayin ci gaba na gaba don maye gurbin kwalabe da ganga tare da marufi na tsaye da maye gurbin marufi mai sassauƙa na gargajiya wanda ba a iya sake shi ba.

Waɗannan fa'idodin na iya sanya jakar ƙwanƙwasa mai goyan bayan kai ɗaya daga cikin mafi saurin girmar nau'ikan marufi a cikin masana'antar marufi, kuma ana ɗaukarsa a matsayin na zamani marufi. An ƙara amfani da jakar spout, kuma yana da ƙarin fa'idodi na jiki a fagen fakitin marufi na filastik. Akwai jakar zube a cikin fagagen abubuwan sha, kayan wanke-wanke, da magunguna. Akwai murfi mai jujjuya akan jakar jakar tsotsa. Bayan buɗewa, ba za a iya amfani da shi ba. Kuna iya ajiye shi tare da murfin kuma ku ci gaba da amfani da shi. Yana da iska, tsafta kuma ba za a ɓata ba. Na yi imanin cewa za a fi amfani da buhunan toka a nan gaba, ba kawai a cikin marufi na abinci da masana'antar buƙatun yau da kullun ba, har ma a wasu fagage. Hakanan ana yin tweaked ɗin ƙirar spout don ƙirƙirar masu siye waɗanda ke ba da ƙarin ayyukan aiki.

Abin da zai iya spoutjakaa yi amfani da?

Jakar spout sabon nau'in marufi mai sassauƙa na robobi wanda aka haɓaka bisa tushen jakar tsaye. An fi raba shi zuwa kashi biyu, wato tsayawa da tofi. Taimakon kai yana nufin cewa akwai fim a ƙasa, kuma spout ɗin tsotsa sabon abu ne na PE, wanda aka busa da allura, wanda ya cika ka'idodin abinci. Sa'an nan kuma bari mu koyi game da abin da za a iya amfani da jakar tsotsa don!

Kayan marufi iri ɗaya ne da na yau da kullun na yau da kullun, amma bisa ga samfuran daban-daban da za a girka, ana buƙatar amfani da kayan tsarin da ya dace. Jakar marufi na fasinja na aluminium an yi shi da fim ɗin haɗe-haɗe na aluminum, wanda aka yi shi da nau'ikan fim uku ko fiye ta hanyar bugu, haɗawa, yanke da sauran matakai. Aluminum tsare abu yana da kyau kwarai yi, opaque, silvery, m, kuma yana da kyau shãmaki Properties, zafi sealing, zafi rufi, high / low zazzabi juriya, mai juriya, kamshi riƙewa, wari, taushi da kuma sauran halaye, da yawa masana'antun Duk a kan. marufi.

Yawanci ana amfani da aljihun bambaro wajen hada kayan ruwa, kamar su juices, drinks, detergents, madara, madara soya, soya sauce, da sauransu.Akwai nau'in spouts iri-iri a cikin jakar spout, don haka akwai dogayen spouts na jelly, juice, da abin sha. , spouts don tsaftacewa kayayyakin, da malam buɗe ido bawul ga giya. Za a iya tsara ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, masu girma dabam da launuka bisa ga samfuran da aka haɗa, kuma kayan sun cika. Akwai fina-finai na laminate na aluminum, fina-finai na laminate na aluminum, kayan haɗin filastik, kayan haɗin nailan, da dai sauransu, dangane da kayan, aikin da iyakokin amfani kuma sun bambanta. Nau'in jakar jaka ce ta gama-gari da jaka mai siffa ta musamman cike da halaye na mutum ɗaya, kuma tasirin nuni ya bambanta da nau'in jakar.

Kamar yadda mafi yawan masu amfani ke fahimtar fa'idodin marufi masu sassauƙa da baki, kuma tare da ci gaba da ƙarfafa fahimtar kariyar muhalli ta zamantakewa, zai zama yanayin maye gurbin marufi mai sassauƙa da baki, maye gurbin shi da guga, da maye gurbin na gargajiya m. marufi wanda ba za a iya sake shi ba tare da marufi mai sassauƙa tare da baki. . Fa'idar jakar zubo akan tsarin marufi na gabaɗaya shine ɗaukar hoto. Jakar zube tana dacewa da sauƙi a cikin jakunkuna da aljihu kuma tana da fasalin rarrabuwar kawuna na kasuwancin kamfani yayin da abun cikin ke raguwa.

Idan za a iya amfani da jakar da aka yi amfani da shi azaman mai mayar da hankali, kuma abin da ke ciki na jakar marufi yana buƙatar yin shi da kayan da aka mayar da hankali, ko da za a iya amfani da mai zafi mai zafi 121 don cin abinci, to PET/PA/AL/RCPP ya dace. , kuma PET shine kayan ƙirar ƙirar waje da aka buga. A cikin PA da za a buga shi ne nailan, wanda kansa zai iya jure yanayin zafi; AL shine foil na aluminium, wanda ke da kyawawan kaddarorin shinge, kaddarorin garkuwar haske, da sabbin kayan kiyayewa; RPP shine fim ɗin rufe zafi na ciki. Za a iya rufe jakar marufi na yau da kullun idan an yi su da kayan CPP. Jakar marufi mai juyawa yana buƙatar amfani da RCPP ko sake CPP. Kowane Layer na fim kuma yana buƙatar haɗawa don yin jakar marufi. Tabbas, jakar marufi na al'ada na al'ada na iya amfani da madaidaicin aluminum foil manna, amma fakitin dole ne a yi amfani da manna foil na aluminum. Mataki-mataki cushe tare da cikakkun bayanai don yin cikakkiyar marufi.


Lokacin aikawa: Satumba-09-2022