Yadda za a zabi kayan da girman jakar jakar spout

Jakar tsayawa spout kwantena ce da aka saba amfani da ita don samfuran sinadarai na yau da kullun kamar wanki da wanka. Sout pouch kuma yana ba da gudummawa ga kariyar muhalli, wanda zai iya rage yawan amfani da filastik, ruwa da makamashi da kashi 80%. Tare da ci gaban kasuwa, ana samun ƙarin buƙatu daban-daban don amfani, kuma jakar tufa mai siffa ta musamman ta jawo hankalin wasu mutane tare da sifarsa ta musamman da keɓaɓɓen yanayinta.

Baya ga zanen “roba spout” da za a iya siffanta shi na jakar jakar, ikon zubar da jakar wani abin haskaka zanen marufi. Waɗannan ƙirar ɗan adam guda biyu sun sa abokan ciniki su san wannan fakitin da kyau.

 

1. Wadanne samfurori na yau da kullun aka cika tare da jakar zube?

Ana amfani da fakitin jakar jaka a cikin abubuwan sha na 'ya'yan itace, abubuwan sha na wasanni, ruwan sha mai kwalaba, jelly mai inhalation, kayan abinci da sauran kayayyaki. Baya ga masana'antar abinci, ana amfani da wasu kayan wanke-wanke, kayan kwalliyar yau da kullun, samfuran magunguna, samfuran sinadarai da sauran kayayyaki. kuma a hankali ya karu.

Pouch ɗin spout ya fi dacewa don zubarwa ko tsotsa abubuwan ciki, kuma a lokaci guda, ana iya sake rufe shi kuma a sake buɗe shi. Ana iya la'akari da shi azaman haɗuwa da jakar tsaye da bakin kwalban talakawa. Irin wannan jakar tsayawar gabaɗaya ana amfani da ita a cikin buƙatun buƙatun yau da kullun, wanda ake amfani da shi don riƙe ruwa, colloids, jelly, da sauransu. Samfuri mai ƙarfi.

2. Mene ne halaye na aluminum tsare kayan amfani a spout jakar

(1) saman rufin aluminum yana da tsafta sosai kuma yana da tsafta, kuma babu ƙwayoyin cuta ko ƙwayoyin cuta da za su iya girma a samansa.

(2) Aluminum foil abu ne wanda ba shi da guba, wanda zai iya kasancewa cikin hulɗa kai tsaye tare da abinci ba tare da wani haɗari na cutar da lafiyar ɗan adam ba.

(3) Aluminum foil abu ne na marufi mara wari kuma mara wari, wanda ba zai sa abincin da aka ƙunsa ya sami wani ƙamshi na musamman ba.

(4) Fayil ɗin aluminum da kanta ba ta da ƙarfi, kuma shi da abincin da aka haɗa ba za su taɓa bushewa ko raguwa ba.

(5) Komai a cikin babban zafin jiki ko ƙananan zafin jiki, foil ɗin aluminum ba zai sami sabon abu na shigar mai ba.

(6) Aluminum foil abu ne mai cike da marufi, don haka yana da kyau marufi don samfuran da aka fallasa hasken rana, kamar margarine.

(7) Aluminum foil yana da filastik mai kyau, don haka ana iya amfani dashi don kunshin samfurori na siffofi daban-daban. Hakanan ana iya ƙirƙirar nau'ikan kwantena daban-daban ba bisa ka'ida ba.

3. Menene halayen kayan nailan akan jakar zube

Polyamide an fi saninsa da nailan (Nylon), sunan Ingilishi Polyamide (PA), don haka yawanci muna kiran shi PA ko NY a zahiri iri ɗaya ne, nailan wani nau'i ne mai tsauri mai tsauri ko launin fata mai launin fata.

An ƙara jakar jakar da kamfaninmu ya samar tare da nailan a tsakiyar Layer, wanda zai iya haɓaka juriyar lalacewa na jakar spout. A lokaci guda, nailan yana da ƙarfin injina, babban wurin laushi, juriya mai zafi, ƙarancin juriya, juriya, da sa mai. , Ƙunƙarar girgiza da raguwar amo, juriyar mai, rashin ƙarfi acid juriya, juriya na alkali da juriya na gabaɗaya, mai kyau wutar lantarki, kashe kai, mara guba, mara wari, kyakkyawan yanayin juriya, rini mara kyau. Rashin hasara shi ne cewa shayarwar ruwa yana da girma, wanda ke rinjayar yanayin kwanciyar hankali da kayan lantarki. Ƙarfafawar fiber na iya rage shayarwar ruwa na guduro, ta yadda zai iya aiki a ƙarƙashin yanayin zafi da zafi mai zafi.

 

4,Menenegirmanda kuma ƙayyadaddun buhunan zubo na kowa? 

Baya ga ƙayyadaddun bayanai gama gari masu zuwa, kamfaninmu kuma yana goyan bayan bugu na bugu na al'ada don saduwa da bukatun abokin ciniki

Girman gama gari: 30ml: 7x9+2cm 50ml:7x10+2.5cm 100ml:8x12+2.5cm

150ml: 10x13+3cm 200ml:10x15+3cm 250ml:10x17+3cm

Abubuwan da aka saba amfani dasu sune 30ml/50ml/100ml, 150ml/200ml/250ml, 300ml/380ml/500ml da sauransu.


Lokacin aikawa: Satumba-24-2022