Dubi iri-iri masu sassaucin ra'ayi na bugu dijital mafita aikace-aikace

1.Short oda gaggawa gyare-gyare

640

Oda na gaggawa da abokin ciniki suna neman mafi saurin lokacin isarwa. Za mu iya yin hakan cikin nasara?

Kuma amsar ita ce shakka za mu iya.

COVID 19 ya durkusar da kasashe da yawa a sakamakon haka. Suna buƙatar kunshin cikin gaggawa da ake amfani da su a rayuwa, a cikin kasuwanci ko hanyar likita. A cikin wannan mawuyacin lokaci, dole ne mu ɗauki wannan ƙalubale kuma mu yi shi daidai.

2.Multi-version kananan tsari

640 (1)

Ƙananan, serialized, umarni masu shafuka da yawa suna da tsada kuma suna cin lokaci tare da hanyoyin bugu na gargajiya! Amma akwai sabuwar fasahar da za ta iya ba da bugu na dijital mara lahani (wato yana nufin bugu na fayilolin lantarki kai tsaye), wanda ke rage lokutan gubar kuma yana haɓaka ingancin bugawa. Me kuma, lAna samun samar da kuɗin ower ta hanyar bugu ba tare da faranti ba kuma tare da ƙarancin hanyoyin samarwa.

3.Pantone Spot Color Quick Match

640 (4)

Yayin al'adaintaglio buguko fakitin flexo yana iyakance ta hanyar yin faranti da iyakance amfani da launi,bugu na dijital mara platelessyana da ban mamaki cikakken ikon daidaita launi mai sarrafa kansa, yana rufe kusan 97% na launukan Pantone.

Yanzu yana yiwuwa a ƙirƙira samfurin guda ɗaya wanda ke da inganci iri ɗaya idan aka kwatanta da samfurin ƙarshe tare da ƙirar asali.Yin amfani da bayanan dijital yana da sauƙi kuma kawai daidaita launi kuma bisa ga ƙirar asali na samarwa zai iya farawa nan da nan.
Buga Analog yana buƙatar lokuta don daidaita launi kafin fara samarwa. A cikin bugu na dijital cewa lokacin ba a buƙata.

4.Variable anti-jabu data bugu

640

Buga dijital mara platena iya ba da tallafin bugu iri-iri, kowa da kowa ta hanyar gano hanyoyin hana jabu don kare amincin samfuran su kuma yana iya haɓakawa da kiyaye hoton alama.

5.MOSAIC Buga Hoto Mai Sauya

src=http___img1.mydrivers.com_img_20200615_a3666b59-6e26-4869-872c-6ad76e117e7a.png&refer=http___img1.mydrivers.webp

Bisa ga binciken kasuwa na masu amfani, 1/3 na masu amfani sun yi imanin cewa marufi yana rinjayar shawarar su na saya ko a'a; rabin sun yi imanin cewa marufi masu ban sha'awa za su motsa su don siyan sabon samfuri har ma su kasance a shirye su biya farashi mafi girma don sabon marufi. "Bukatun karni na yau da masu amfani da yanar gizo sun canza sosai; suna son ganin kayayyaki da ke haɗa su ta wata hanya kuma suna so su sayi kayan da ke nuna dabi'un kansu, don haka marufin samfurin yana buƙatar zama na musamman."

6.Sandwich bugu biyu-gefe

640 (7)

Sandwich bugu mai fuska biyu buƙatu kawai sau ɗaya na iya buga na farko da na baya. Kuma ana iya ɗaukan bugu na dijital mara plateless zuwa nau'ikan tawada iri iri 16 a samfura ɗaya

Tuntube mu:

Adireshin i-mel :fannie@toppackhk.com

WhatsApp : 0086 134 10678885

 


Lokacin aikawa: Maris 29-2022