Menene fasali da fa'idodin jakunan taga?

Jakunkuna na taga jakunkuna ne na marufi waɗanda ke zuwa cikin fina-finai na kayan aiki daban-daban tare da ƙaramin buɗewa a tsakiyar jakar.

Yawanci, ƙananan buɗewa an rufe shi da fim mai haske wanda aka sani da taga.

Tagan yana baiwa masu amfani damar hango abun cikin jakar ba tare da buɗe jakar ba.

Jakunkunan tagogi sun shahara tsakanin masana'anta da dillalai saboda marufi da iyawar nuni.

 

Nau'in Jakunkunan Taga

Kuna iya zaɓar jakunan taga daban-daban.

Fina-finai daban-daban suna ba da nau'i daban-daban na fa'idodin marufi, don haka dole ne ku zaɓi jakar taga da ta dace don samfuran ku.Jakar taga tana da sassauƙa kuma tana iya zuwa cikin kayan daban-daban, don haka kada ku damu da haɗawa zuwa kusurwa ɗaya.

Akwai nau'ikan jakunkuna na taga da zaku iya zaɓar daga ciki.

Jakar Taga mai Rushewa: Anyi wannan da foil na gwangwani da fim ɗin ƙarfe.

Jakunkuna na taga mai ɓoye suna da fim mai haske wanda ke ba da kariya mai ƙarfi daga abubuwan waje.

Jakar taga filastik: Filastik taga jakar da aka yi da polymer abu, yana da nau'i biyu na low yawa da high yawa polyethylene.

Sassauci da juzu'i na jakunkunan taga filastik sun sa su zama marufi na zaɓi.

Jakar taga takarda kraft.: Jakar takarda ta kraft an yi ta ne da kwali da kayan auduga, jakar marufi ce mai nauyi da šaukuwa.

Jakunkunan taga takarda na Kraft sun dace don adana samfuran da ba za a iya ci ba.

Mylar taga jakar: Jakar Window Mylar tana da fim ɗin marufi mai duhu wanda ke ba wa jakar baƙon duhu.

Jakunkuna na Mylar suna da ƙarfi da ɗorewa, kuma idan ba kwa son jakunkuna masu launi masu haske, Jakunkunan Mylar sune zaɓin da ya dace a gare ku.

TheMuhimmancinaTaga jakar tsaye

Jakar taga na iya samun tushe mai tushe, yana ba shi damar tsayawa da kansa ba tare da wani tallafi na waje ba.Irin waɗannan sansanoni ana kiransu jakunkuna masu tsayi, kuma sun shahara saboda marufi, gabatarwa da fa'idodin tattalin arziki.

Fa'idar jakar tashi ta taga shine.

Adana da Jigila:Jakunkuna na taga da ke tsaye suna da nauyi kuma masu ɗaukar nauyi, wanda ke sauƙaƙa ɗaukar su.Halin nauyin nauyin jakar taga mai tsayi yana ba ku damar adana sarari da lokaci lokacin adanawa da jigilar kayayyaki.Kuna kashe ɗan lokaci da aiki don jigilar jakunkuna na ƙasa.

Siffa da Tsarin:Jakunkunan tsayawar taga suna zuwa da siffofi da girma dabam dabam. Misalan jakunkuna masu siffa da za ku iya zaɓa daga su sune naɗe-kaɗe na ƙasa, jakunkuna K-seal, da sauransu.

Rage farashi:Jakunkuna na tsaye ta taga jakunkuna marufi ne masu inganci.Kudin jakar tsayawar taga yana da ƙasa da sauran jakunkuna masu yawa, idan kuna buƙatar adana farashin marufi, to yakamata ku zaɓi jakar tsayawar.

Nunawa:Ƙarfin tallafin kai na jakar tsayawar taga yana ba da sauƙin nunawa akan shiryayye.Wannan yana sauƙaƙa gano samfuran kuma yana ƙara wayar da kan samfuran ku.

Dorewa:Ƙirƙirar jakunkuna na tsaye yana buƙatar ƙarancin kayan abu, ƙarancin ƙarfi da ƙarancin ruwa, wanda ke rage sakin mahaɗan kwayoyin halitta marasa ƙarfi waɗanda ke cutar da yanayin muhalli.

Tsaro:Jakunkuna na tsaye masu taga suna ba da kariya mai ƙarfi ga abubuwan ciki.Jakar tana da juriya mai huda, kuma fim ɗin nade yana ba da ƙarin kariya daga abubuwan waje waɗanda zasu iya haifar da gurɓatawa.

Daidaitaccen girman taga:Abubuwan buɗewa a kan aljihunan taga na iya zama masu girma dabam.Har ila yau, girman girman taga ya dogara da girman jakar da girman filin kallon da kake son ba wa mabukaci.Samfura daban-daban suna buƙatar matakan gani daban-daban.Misali, girman taga jakar tagar da ba za a iya ci ba yawanci ƙanƙanta ce idan aka kwatanta da girman taga samfurin da ake ci.

Amfanin jakar taga:Jakunkuna na taga suna da yawa kuma suna iya yin ayyuka da yawa na marufi.

 

Amfani da jakunkunan taga sun haɗa da:

Kunshin samfur:Jakunkuna na taga suna da kyau don shirya kayan abinci da kayan abinci waɗanda ba za a iya ci ba.Jakar taga tana kare samfurin daga duk abubuwan waje waɗanda zasu iya tsoma baki tare da ingancin samfurin.

Ajiya:Jakunkuna na taga sun dace don adana dogon lokaci.Jakunkuna na taga suna ba da ɗorewa mai tsayi ga samfuran ta hanyar tabbatar da sun riƙe sabo da ɗanɗanonsu na halitta.

Jirgin ruwa:Jakunkuna na taga sun dace don jigilar kayayyaki.Jakunkuna na taga suna da nauyi kuma masu ɗaukar nauyi, saboda haka, suna buƙatar ƙarancin aiki da lokacin jigilar kaya.

Nunawa:Ƙarfin nuni na jakar taga yana ɗaya daga cikin manyan amfanin sa. Jakunkuna na taga sun dace don nunawa akan ɗakunan ajiya da kabad.

Har ila yau, aljihun taga yana da kyau kuma yana bawa mutane damar ganin abubuwan da ke ciki don sauƙin ganewar samfur.

 

TheAmfaninaJakar taga

Jakunkunan taga suna da fa'idodi da yawa.Waɗannan fa'idodin sun shafi masana'anta, masu siyarwa, samfura da masu amfani.Bugu da ƙari, amfanin amfani da jakar taga ya haɗa da.

sassauci:Jakunkuna na taga suna sassauƙa, wanda ke ba su damar samun nau'ikan fina-finai na kayan abu daban-daban.Kuna iya zaɓar fim ɗin abu ko haɗin kayan da ya dace da buƙatun samfuran ku.

Mai ƙarfi:Jakunkuna na taga suna da yawa, wanda ya sa su dace da lokuta daban-daban na marufi na samfur.A lokaci guda kuma, jakunkunan taga suna dacewa da marufi masu cin abinci da samfuran da ba za a iya ci ba.

Ƙarfin Shamaki:Jakar taga yana da fim mai ƙarfi wanda ke kare abubuwan da ke ciki daga duk abubuwan waje waɗanda zasu iya haifar da gurɓatawa.Bugu da kari, jakunkunan taga kuma suna kare samfurin ku daga abubuwa kamar iska, zafi, ƙura, danshi, da sauransu, waɗanda zasu iya shafar ingancin samfurin.

Mai nauyi da sauƙin ɗauka:Jakar taga yana da nauyi, mai sauƙin jigilar kaya kuma yana adana sarari.

Ƙaunar mai amfani:Aljihu na taga suna da sauƙi ga masana'antun su cika kuma masu sauƙin buɗewa ga masu amfani.Bugu da ƙari, aljihun taga yana da ƙulli wanda za'a iya buɗewa da rufewa cikin sauƙi, wanda ke sauƙaƙe masu amfani don samun damar abubuwan da ke ciki.

Keɓancewa:Jakunkuna na taga suna da babban damar keɓancewa.Kuna iya tsarawa da daidaita kowane bangare na jakar don biyan bukatun samfuran ku.

Mai tsada:Jakunan taga ba su da tsada don haka ba sai ka karya banki ba.Samun damar jakunkunan taga yana ba ku damar adana kuɗi akan marufi kuma ku kashe ƙarin kan haɓaka samfuran ku.

 

Wannan jagorar yana bayyana ƙayyadaddun bayanai da fasalulluka na jakunkunan taga.

Na gode da karatun ku.


Lokacin aikawa: Juni-17-2022