Menene sihirin jakar tsayuwa na yanayi?

Buga na Musamman Marubucin Eco-friendly Packaging Stand Up Pouch Jakar Mai Maimaituwa

Idan kun taɓa siyan buhunan biscuits, buhunan kukis a kantin abinci ko kantuna, kuna iya lura cewa akwatunan tsaye tare da zik ɗin an fi fifita a cikin fakitin, kuma wataƙila wani zai yi la’akari da dalilin da yasa irin wannan ƙirar ke bayyana akai-akai? Babu shakka zai gabatar da kyakkyawan alamar alama a gaban masu amfani. Jakar Tsaya ta fito daidai cikin layuka na kayan kwalliya, cikin sauƙin ɗaukar hankalin masu amfani ba zato ba tsammani a farkon kallo. Don haka me yasa ba za a zabi irin wannan zane ba? Amma akwai matsala: Ta yaya zan sa samfurana su yi fice baya ga ƙirar jakar tsaye?

Sabbin Al'amuran da Ba'a Dakatawa - Sake yin amfani da su

An farkar da wayar da kan jama'a game da muhalli gabaɗaya kwanan nan kuma mutane sun zama masu kula da tasirin shawarar siyayyarsu, don haka ba da amsa ga fahimtar yanayin yanayi yana da mahimmanci ga yin tasiri akan hoton alamar ku. Amfani da kayan da za a sake amfani da su shine yanayin gaba ɗaya. Don haka idan kuna son yin kyakkyawan matsayi na kantin sayar da ku a kasuwa, kuna buƙatar yin ƙoƙari kaɗan a cikin ayyukan sa. A halin yanzu, marufi a cikin Fakitin Dingli a cikin yin amfani da kayan da za a iya sake yin amfani da su, da sauri suna tafiya daidai da halin da ake ciki don dacewa da buƙatu iri-iri da abokan ciniki suka yi, sabanin waɗanda suka yi ta gargajiya.

Abubuwan Haɓaka Aiki a cikin Aljihunmu Tsaya 

An naɗe shi da nau'i biyu na kayan da za a sake amfani da su mai suna PE/PE, jakunkuna na Dingli Pack sun yi fice a fagen jakunkuna. Waɗannan fina-finai biyu na PE/PE suna ba da ƙarin bambance-bambancen alama daga sauran masu gasa, suna ba da cikakkiyar masaniyar muhalli ta alamar ku. Har ila yau, tare da aikin PE / PE, dukan marufi zai zama mafi tsada, mafi sauƙi, da sauƙi don yin amfani da ƙananan kayan aiki fiye da na al'ada, har ma yana ɗaukar sararin samaniya a cikin ajiya da kuma a kan ɗakunan ajiya. A gefe guda, ana sarrafa shi ta hanyar tsattsauran ra'ayi, fina-finai biyu na PE / PE suna aiki azaman shinge mai ƙarfi na yanayin waje don tsawaita rayuwar rayuwar abubuwan da ke ciki, da kuma shingen kariya mai ƙarfi daga duka danshi da tururi don adana sabo da dandana kayan abinci.

Wataƙila kun lura cewa ana yawan ganin zik ɗin a buɗe marufi. Menene babban halayensa kuma yaya yake aiki? Bari mu duba game da shi. A yawancin lokuta, abubuwan da ke cikin babban nauyin gidan yanar gizon ba za su iya ƙarewa cikin lokaci ɗaya kawai ba. Kunshin tare da ikon sake hatimi zai tsawaita sabbin abubuwan da ke ciki. Zipper na jakar tsaye yana taimakawa kare abubuwan da ke ciki daga danshi, iskar gas, wari, kiyaye abubuwan da ke cikin ku sosai. Don haka, idan kiyaye abun ciki mara iska yana da mahimmanci a gare ku, to jakar tashi zata iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku!

Cikakkar Keɓancewa don Kundin Ku

Ba kamar sauran nau'ikan marufi ba, jakar mu ta tsaye tana jin daɗin kamannun kamannin sa, buga tambarin ku, zane-zane da nau'ikan zane mai ban sha'awa a bangarori daban-daban. Dangane da Fakitin Dingli, takamaiman buƙatunku za a iya cika su ta hanyar ba da jeri na faɗin, tsayi, tsayin marufi har ma da nuna ƙirar zane na musamman a kowane gefen marufi. Gaskanta cewa samfurin ku zai zama sananne a cikin layin samfurin akan shelves. Haɓakawa na aiki, kamar zik ​​ɗin da za'a iya sake sakewa, bawul ɗin keɓewa, ƙira mai tsage, rataye ramuka za'a iya ƙarawa don salo na kunshin ku.

Dingli Pack ya sadaukar don samar da cikakkiyar sabis na keɓancewa ga abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya!


Lokacin aikawa: Afrilu-07-2023