Shin jakar marufi na kayan yaji za ta iya shiga cikin hulɗa kai tsaye da abinci?
Dukanmu mun san cewa kayan yaji ba za a iya raba su ba a kowane ɗakin dafa abinci na iyali, amma tare da ci gaba da inganta yanayin rayuwar mutane da iya kwalliya, bukatun kowa na abinci ya tashi daga inganci zuwa marufi. Jakar marufi na kayan yaji na iya biyan bukatun abokin ciniki, ana iya siyar da samfuran ku, jakar marufi na kayan yaji za ta iya tuntuɓar abinci kai tsaye?
Jakunkuna marufi na iya tuntuɓar abinci kai tsaye, muna amfani da kayan marufi sune kayan abinci, jakunkuna masu kyau ba za su iya kare abinci kawai ba, har ma suna haɓaka sha'awar siye, haɓaka samfuri ba za a iya watsi da su ba.
Amfanin buhunan zuki a matsayin kayan yaji.
Daga cikin su, jakar spout akwai marufi na ruwa wanda ke maye gurbin marufi mai tsauri a cikin nau'in marufi mai sassauƙa. Tsarin jakar zubo ya kasu kashi biyu: tsotsa buhu da jakar tsaye. An yi ɓangaren jakar jakar tsaye da filastik haɗe-haɗe da yawa, wanda aka ƙera don biyan buƙatun aikin marufi na abinci daban-daban da shinge. Za a iya ɗaukar ɓangaren bututun ƙarfe a matsayin babban bakin kwalabe tare da hular dunƙule bambaro. An haɗa sassan biyu tam tare da rufewar zafi (PE ko PP) don samar da fakitin da aka fitar, tsotse, zuba ko matsi, wanda shine marufi mai kyau don ruwa.
Spout puffs yana da fa'idodi da yawa ga masana'antun da masu siyarwa. Ga masu amfani, madaidaicin madaidaicin jakar jakar za a iya sake buɗewa, don haka ya dace da maimaita maimaitawa na dogon lokaci a ƙarshen mabukaci; Ƙaƙwalwar jakar jakar spout yana sa sauƙin ɗauka, wanda ya dace sosai don ɗauka da amfani; Pouches spout sun fi dacewa don amfani fiye da marufi masu sassauƙa na yau da kullun kuma ba su da sauƙin zubewa; Jakunkuna na spout suna da lafiya ga yara, tare da haɗiye nozzles, wanda ya dace da amintaccen amfani da yara da dabbobi; Ƙirar marufi masu wadata sun fi jan hankali ga masu siye da haɓaka ƙimar sake siyan; Dorewar jakar spout na kayan abu guda ɗaya,
Kyakkyawan marufi na iya tsawaita rayuwar rayuwar abinci
61% na masu amfani sun ce suna da sha'awar shirya abinci, wanda zai iya tsawaita rayuwarsu. Jakunkuna na kayan yaji kuma za su tsawaita rayuwar kayan yaji.
masu amfani sun fi sha'awar siyan samfuran kunshe da kayan da ba su dace da muhalli ba.
Tare da ci gaban al'umma, mafi girman buƙatun mu don kare muhalli da kore, Masana'antar Filastik ta Dingli tana ɗaukar kayan abinci akan buhunan marufi, da kuma taron bitar tsarkakewa na matakin 100,000 mara ƙura.
Marufi mai nauyi don siyayya ta kan layi
A zamanin kan layi, yawancin mutane sun zaɓi yin siyayya akan layi, kuma zaɓin siyayya akan layi shine don halayen adana lokaci da sauri. Sabili da haka, salon ƙirar marufi mai sauƙi wanda ya dace da shi ya fi shahara tare da masu amfani. Marubucin bai kamata ya zama mai wahala a cikin tsari ko hadadden tsari ba, ta yadda masu amfani za su rasa sha'awar samfurin.
Samar da ƙirar marufi ba nishaɗin kai ba ne, ko ƙirƙirar fasaha mai tsabta, amma yana dogara ne akan ganewar asali da warware matsalolin kamfanoni, ƙirƙirar ƙimar kasuwanci ta gaske da ƙimar alama ga kamfanoni.
Lokacin aikawa: Dec-03-2022