A halin yanzu, nau'ikan jakunkuna na marufi sun fito a cikin rafi mara iyaka, kuma waɗancan jakunkunan marufi a cikin ƙirar ƙira sun mamaye kasuwa nan ba da jimawa ba. Babu shakka, zane-zanen litattafai don marufin ku za su yi fice a tsakanin buhunan marufi a kan shelves, suna ɗaukar hankalin masu amfani da kallon farko na su, don ƙara nuna hoton alamar ku. Don haka, ƙirar marufi yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke tasiri farkon tunanin abokan ciniki game da alamar ku. Abin sha'awa shine, ya kamata mu cim ma wannan yanayin kuma mu ci gaba da tafiya tare da wannan sabon salon. Don haka a nan akwai matsala: Yadda ake keɓance jakunkuna na don sanya su shahara a duk jaka. Bari mu ci gaba kuma mu kalli sabis ɗin keɓancewa ta Dingli Pack.
Shahararriyar Buga Dijital
A zamanin yau, bugu na dijital yana ci gaba da girma cikin shahara kuma yayin da fasahar ke ci gaba da haɓaka, haka ma ingancin aikin. Tare da gajeriyar juyawa, ƙananan farashi da fitarwa mai inganci, bugu na dijital ya yi nasara a cikin ayyuka da yawa kamar yadda kuka fi so. Wataƙila ana yawan ganin bugu na biya a baya kuma kaɗan ba ku sani ba game da bugu na dijital. To menene bugu na dijital? Bari mu zo mu yi magana game da ƙarin cikakkun bayanai game da irin wannan ci gaba na fasaha na bugu na dijital.
Ba kamar bugu na diyya ba, bugu na dijital shine aiwatar da bugu na tushen hotuna kai tsaye akan nau'ikan kafofin watsa labarai iri-iri. Ya bambanta da bugu na gargajiya na gargajiya da bugu na siliki, bugu na dijital baya buƙatar farantin bugu ta yadda har zuwa wani lokaci zai iya taimaka muku adana farashin faranti. Mafi mahimmanci, maimakon yin amfani da faranti na ƙarfe don canja wurin hoto, bugu na dijital kai tsaye yana buga hotunan a kan kafofin watsa labarai, yana ba da damar duk aikin bugun gaba da sauri da ɗaukar ƙarancin lokacin masana'anta, ta yadda zaku iya karɓar marufi da aka buga da wuri-wuri. . Shi ya sa bugu na dijital ya zama sananne sosai a cikin masana'antar tattara kaya.
Fa'idodin Buga Dijital
Hakanan, bugu na dijital yana ba da damar ƙarin fa'idodi, gami da:
Lokacin Juya Sauri:Saboda tsarin bugu na al'ada, bugu na diyya da bugu na siliki na iya ɗaukar ƙarin makonni don samar da ingantattun sifofi masu salo a kan jakunkuna duka, yayin da bugu na dijital na iya juya aiki da sauri tare da aikinsa na buga nau'ikan nau'ikan nau'ikan bugu kai tsaye akan jakunkuna. A Dingli Pack, tare da taimakon bugu na dijital, muna jin daɗin ikon yin ƙananan bugu, don haka lokacin juyawarmu kusan kwanaki 7 ne na aiki daga lokacin da muka sami izinin ku don ci gaba.
Maɗaukakin Maɗaukaki:Tare da fasaha na dijital, aikin bugu yana da sauƙin sauƙaƙe. Tsarin bugu ta fasahar ci-gaba yana da sauƙi kamar rubuta haruffa akan takarda ta alkalami. Kafin fasahar dijital, abokan ciniki koyaushe za su damu da matsalolin ƙima. Domin da yawa masana'antu da masana'antu kawai yarda da manyan-girma samar, ta hanyar fasaha na dijital bugu, da kuma da yawa daga cikinsu a yanzu suna shirye su yarda da kananan sikelin oda. Don haka babu damuwa game da waɗannan matsalolin ƙididdiga. Ko samarwa yana da girma ko karami, za mu yi farin cikin yarda da shi. MOQ MU 100 inji mai kwakwalwa.
A halin yanzu, fasahar bugu na dijital yanzu tana haɓaka da sauri sosai, kuma ingancin fitarwa na dijital yana haɓaka ci gaba. Gaskanta cewa Kunshin Dingli tare da bugu na dijital zai taimaka wa jakadun ku su yi fice a tsakanin samfuran iri-iri!
Sanarwa: Muna nanNa yi farin cikin sanar da ku cewa an koma masana'antar masana'antar mu zuwa Toshe B-29, VanYang Crowd Innovation Park, No 1 ShuangYang Road, YangQiao Town, gundumar BoLuo, HuiZhou City, 516157, China, kuma sabon sunan kamfanin mu shine HUIZHOU XINDINGLI PACK CO ., LTD, don Allah a lura! Duk wani rashin jin daɗi, da kyau fahimta. Na gode da gaske don goyon baya da haɗin kai!
Lokacin aikawa: Afrilu-18-2023