Soft Touch Material Custom Print Tashi Jakar Kunshin Kuki Mai Kamshi Tabbaci Tare da Jakunkuna Mylar Zipper

Takaitaccen Bayani:

Salo: Jakunkuna Flat Bottom Buga na Musamman

Girma (L + W + H):Duk Girman Mahimmanci Akwai

Bugawa:Launuka, CMYK, PMS (Tsarin Daidaitawa Pantone), Launuka

Ƙarshe:Lamination mai sheki, Matte Lamination

Zaɓuɓɓukan Haɗe:Mutu Yankan, Manne, Perforation

Ƙarin Zaɓuɓɓuka:Zafin Sealable + Zipper + Round Corner


Cikakken Bayani

Tags samfurin

1

Sigar Samfura (Takaddamawa)

Girman Girma Kauri
(um)
Tashi Aljihu Kimanin Nauyi Dangane da
  (Nisa X Tsawo + Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa)    
sp1 85mm x 135mm + 50mm 100-130 3.5g ku
sp2 108mm x 167mm + 60mm 100-130 7g
sp3 125mm x 180mm + 70mm 100-130 14g ku
sp4 140mm x 210mm + 80mm 100-130 28g ku
sp5 325mm x 390mm + 130mm 100-150 1 fam
Da fatan za a lura da kyau cewa girman jakar zai bambanta idan an canza samfur na ciki.

2

Siffar Samfurin da Aikace-aikace

1, hana ruwa da wari

2, Cikakkiyar bugu mai launi, har zuwa launi 9/ Karɓar Custom

3, Tashi da kanta

4, darajar abinci

5, Qarfin matsewa.

3

Cikakken Bayani

jakar-kwari-1 (3)

Akwai nau'ikan ƙira don buga dijital.

jakar-kwari-1 (2)

Zipper da yaga daraja a saman

jakar-kwari-1 (5)

Hujja mai kamshi, buga kasa

4

Bayarwa, Shipping da Hidima

- Ta hanyar teku ko bayyana, Hakanan zaka iya zaɓar jigilar kaya ta mai tura ku. Zai ɗauki kwanaki 5-7 ta hanyar bayyanawa da kwanaki 35-45 ta teku.

5

FAQ

Q1: Akwai cajin faranti don buga dijital?

A1: Babu caji

Q2: Akwai wani bambanci ga dijital bugu da gravure buga?

A2: Ee, za a sami ɗan bambanci, amma zamu iya daidaita 80% kusa da launuka aƙalla. Mafi yawa za mu aiko muku da bugu hotuna kafin taro samarwa domin tabbatarwa.

Q3: Wane abu ne ya fi tsada?

A3: Kayan taɓawa mai laushi da kayan holographic ba su da tsada fiye da sauran. Amma saboda farashin kayan abu kaɗan ne na farashin mu, ba babban bambanci bane akan farashin.

Q4: Menene fa'idar bugu na gravure da bugu na dijital?

A4: Don bugu na gravure, launi na bugu yana da ƙarfi kuma yana da rahusa lokacin da kuke da girma; Don buga dijital, fa'idar ita ce tana iya farawa da ƙaramin adadi, sannan zaku iya canza zanen kowane lokaci ba tare da cajin faranti ba, lokacin jagora ya fi guntu.

Q5: Menene MOQ?

A5: 10000pcs.

Q6: Zan iya samun samfurin kyauta?

A6: Ee, samfuran haja suna samuwa, ana buƙatar kaya.

Q7: Zan iya samun samfurin zane na farko, sannan fara tsari?

A7: Babu matsala. Ana buƙatar kuɗin yin samfurori da kaya.

Q8: Shin muna buƙatar sake biyan kuɗin ƙirar lokacin da muka sake yin oda na gaba?

A8: A'a, kawai kuna buƙatar biya lokaci ɗaya idan girman, zane-zane ba ya canzawa, yawanci ana iya amfani da mold na dogon lokaci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana