Jumla OEM Abinci Grade Filastik Jakunkuna - 2021 hot sale darajar abinci mylar tsaya saman zik jakar dabbobin abinci marufi jakar

Takaitaccen Bayani:

Salo: Buga na Musamman Buga Jakunkuna na zik ɗin tare da Tsararren Tagar

Girma (L + W + H):Duk Girman Mahimmanci Akwai

Abu:Bayyana Gaba, Karya Baya

Bugawa:Launuka, CMYK, PMS (Tsarin Daidaitawa Pantone), Launuka

Ƙarshe:Lamination mai sheki, Matte Lamination

Zaɓuɓɓukan Haɗe:Mutu Yankan, Manne, Perforation

Ƙarin Zaɓuɓɓuka:Zafi Sealable + Zipper + Zagaye Kusurwoyi+Shafe taga


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aljihun Kayan Abinci na Musamman

Ana amfani da buhunan abinci na dabbobi don kowane nau'in marufi na abincin dabbobi, an yi jakunkunan da zik ɗin da za a sake rufewa don sake amfani da su. Domin kare abincin da ke ciki, duk buhunan abinci na dabbobi an yi su ne da kayan katanga mai tsayi don tabbatar da cewa suna da tsawon rai.

Akwai manyan jakunkuna na abinci na dabbobi guda huɗu a kasuwa: jakar lebur, jakar tsaye, jakar gusset, jakar ƙasa lebur. Ana amfani da jakunkuna masu lebur da jakunkuna masu tsayi don ƙaramin ƙaramar marufi na abinci na dabbobi, jakunkuna na gusset, da jakunkuna masu lebur na ƙasa ana amfani da su don manyan ƙarar, yawanci babban jakar ƙarar za ta sami zik ɗin slidder a saman don dalilai na sake buɗewa.

Jakunkuna masu dacewa zasu kawo abincin dabbobi tare da kariya mai kyau, garkuwar ƙanshi, da ingantaccen kwanciyar hankali na tallafi, Hakanan tare da zik din sannan ya sa jakar ta zama mai sauƙin buɗewa da zaɓin rufewa, tare da zaɓin babban ma'anar Top Pack don bugawa, za su taimaka haɓaka haɓaka. kasuwancin abincin dabbobinku.

  • 1. Duk nau'ikan jaka, masu girma dabam, kundin, da bugu daban-daban akwai;
  • 2. MOQ farawa daga 100pcs tare da bugu na dijital don ƙaramin jaka;
  • 3. Babban jaka fara da 10000pcs tare da slidder riko zik din jaka;
  • 4. Gravure bugu har zuwa launuka 10, kuma akwai zaɓin bugun dijital;
  • 5. Bayarwa a cikin makonni 2-3 da samfurori kyauta akwai
  • 6. BPA kyauta kuma FDA ta amince da kayan abinci

 

Fa'idodin Buhunan Kayan Abinci na PET

A ƙasa akwai wasu fa'idodin buhunan kayan abinci na dabbobi:

  • 1. Zane na jakar kayan abinci na dabba yana da na musamman kuma musamman don shirya abincin dabbobi.
  • 2. Jakunkuna na abinci na dabbobi suna da tasiri kuma suna da alaƙa da aljihu
  • 3. Kayan kayan abinci na dabbobi suna da sauƙin amfani. Yawancin buhunan abinci na dabbobi suna zuwa tare da rufewar da za a sake rufewa wanda ke sa su zama abokantaka sosai.
  • 4. Sauƙin adana buhunan kayan abinci na dabbobi shima babban fa'ida ne
  • 5. Jakunkunan marufi na abinci na dabbobi yana ƙara tsawon rayuwar abincin dabbobin ku.
  • 6. Jakunkuna don tattara kayan abinci na dabbobi suna samuwa a cikin nau'i-nau'i daban-daban, yana sa su dace da ƙananan ko yawan abincin dabbobi.
  • 7. Jakar kayan abinci na dabbobi hanya ce mai ban sha'awa don adana abincin dabbobinku
  • 8. Yawancin buhunan kayan abinci na dabbobi an yi su ne daga kayan da za a sake yin amfani da su
  • 9. Jakunkunan marufi na abinci na dabbobi galibi daga samfuran halitta ne, wanda ke sa su zama abokantaka
  • 10. Yanayin sassauƙa na jakunkunan abinci na dabbobi yana sa su sauƙin jigilar su.
  • 11. Kayan kayan abinci na dabbobi suna da ingancin shinge, kuma suna kare abubuwan da ke cikin su daga yanayin yanayi mara kyau.
  • 12. Akwai salo daban-daban masu ban sha'awa da nau'ikan buhunan kayan abinci na dabbobi
  • 13. Jakunkunan kayan abinci na dabbobi wata sabuwar hanya ce ta shirya abincin dabbobi
  • 14. Bayan amfani da abin da ke cikin jakar, za ku iya sanya jakar abincin dabbobinku zuwa wasu amfani a cikin gida.

 

Cikakken Bayani

Bayarwa, Shipping da Hidima

Ta hanyar teku da bayyanawa, Hakanan zaka iya zaɓar jigilar kaya ta mai tura ku. Zai ɗauki kwanaki 5-7 ta faɗaɗa da kwanaki 45-50 ta teku.
Tambaya: Ta yaya kuke shirya buhunan buhunan da aka buga?
A: Duk jakunkuna da aka buga suna cike da 50pcs ko 100pcs guda ɗaya a cikin kwali mai kwarjini tare da fim ɗin nannade cikin kwali, tare da alamar da aka yi wa jakunkuna cikakken bayani a waje da kwali. Sai dai idan ba ku fayyace akasin haka ba, muna tanadin haƙƙin yin canje-canje akan fakitin kwali don mafi kyawun ɗaukar kowane ƙira, girman, da ma'aunin jaka. Da fatan za a lura da mu idan za ku iya karɓar tambura na kamfanin mu buga a waje da kwalayen.Idan buƙatar cike da pallets da fim ɗin shimfiɗa za mu lura da ku gaba, buƙatun fakiti na musamman kamar fakitin 100pcs tare da jakunkuna ɗaya don Allah lura da mu gaba.
Tambaya: Menene mafi ƙarancin adadin buhunan da zan iya yin oda?
A: 500 inji mai kwakwalwa.
Tambaya: Ta yaya kuke bayyana marufi masu sassauƙa?
A: Wannan tsari ne mara tsauri wanda ake amfani da shi don yin fakiti da kuma kare samfuran da ba za a iya amfani da su ba. Ta Ƙungiyar Marufi Mai Sauƙi, ana iya bayyana marufi mai sassauƙa azaman fakitin wanda za'a iya canza siffarsa a kowane lokaci. Jakunkuna da jakunkuna da muke bugawa babban misali ne.
Tambaya: Zan iya samun kayan da ke ba da izinin buɗaɗɗen buɗaɗɗen sauƙi?
A: E, za ka iya. Muna sauƙaƙa buɗe jakunkuna da jakunkuna tare da fasalulluka masu ƙarawa kamar makin laser ko kaset ɗin hawaye, ƙwanƙolin hawaye, zippers da sauran su. Idan har wani lokaci ana amfani da fakitin kofi mai sauƙi na bawon ciki, muna kuma da wannan kayan don sauƙin kwasfa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana